Ƙungiyar Likitocin Mazauna Asibitoci ta Abuja (ARD-FCT) ta fara gudanar da yajin-aikin gargadi na kwanaki bakwai.
An sanar da wannan mataki ne a yau, Litinin 8 ga Satumba, a cikin wata sanarwa da shugabanta, Dr. George Ebong, tare da wasu shugabannin ƙungiyar suka fitar.
Likitocin sun bayyana tsarin kiwon lafiya na FCT a matsayin “gazawa mai tsawo da aka yi ta daddarewa”, suna mai da hankali cewa dole ne a gudanar da sauye-sauye masu inganci nan take.
Ƙungiyar ta ce likitocin da ke aiki a FCT suna cikin matsanancin matsin lamba, inda akai-akai ake tilasta musu rike sassa da dama a lokaci guda.
ƙarin bayani daga baya.
